Barka da zuwa ga yanar gizo!

Babban Injin Jirgin Sama / Corrugator

Short Bayani:

Model GS jerin High Speed ​​Corrugated Pipe Production Line (Gear Drive) ya karɓi tsarin kula da PLC, wanda yake cikakke ayyuka mai sauƙin aiki, yana da ayyukan haɗawa. Lokacin da ikon injin da aka yanke ya faru yayin aiwatar da shi, zai iya kare lafiyar kayan aiki da ƙira. Yana amfani da cikakkiyar hanyar waƙa don canza kyawon tsayuwa, ingantaccen aiki da ingantaccen aikin samar da garantin samarwa mafi sauri, saurin zai iya kaiwa mita 25 a minti ɗaya. Hakanan wannan nau'in layin samarwa yana iya wadatar da shi tare da yumɓu ɗaya tare da ɗakuna biyu, yana iya adana kuɗi mai tsoka ga abokan ciniki.


Bayanin Samfura

Alamar samfur

Gabatarwa

Model GS jerin High Speed ​​Corrugated Pipe Production Line (Gear Drive) ya karɓi tsarin kula da PLC, wanda yake cikakke ayyuka mai sauƙin aiki, yana da ayyukan haɗawa. Lokacin da ikon injin da aka yanke ya faru yayin aiwatar da shi, zai iya kare lafiyar kayan aiki da ƙira. Yana amfani da cikakkiyar hanyar waƙa don canza kyawon tsayuwa, ingantaccen aiki da ingantaccen aikin samar da garantin samarwa mafi sauri, saurin zai iya kaiwa mita 25 a minti ɗaya. Hakanan wannan nau'in layin samarwa yana iya wadatar da shi tare da yumɓu ɗaya tare da ɗakuna biyu, yana iya adana ƙimar kuɗi mai yawa ga abokan ciniki. 

Saurin bayani

Yanayi: Sabo

Raw abu: PP / PE / PA / PVC / Eva 

Designirƙirar Zane: Singleira ɗaya 

Wurin asalin: Zhejiang, China

Awon karfin wuta 380V --- 440V ko Musamman

Nauyin nauyi: 1.5-2T

Mahimman Bayanan Sayarwa: Babban Samfuri

Amfani: Yada Amfani

Nau'in: Injin Sanya bututu

Inverter: Injin ABB

Launi: fari, baƙi, shuɗi ko na musamman

Aikace-aikace: bututu

Fitarwa : 40-60 Kg / H

Dunƙule L / D: 30: 1

Sunan Alamar: GZSJ

Arfi: 25KW - 50 KW

Garanti: Shekara guda, watanni 12

Bayanan tallace-tallace: Sabis ɗin Kayan Kyauta, Tallafin fasaha na Bidiyo

Samfur: bututu

Nau'in sarrafawa: Injin urarawa

Mota: SIEMENS

Halaye da fa'idodi na High Speed ​​PP PE PA PVC Corrugated Conduit Pipe Extruder Machine

1. Tsarin tsari na musamman na dunƙulewa da mutu da dacewa a cikin canza bulo mai ƙwanƙwasa zai magance matsalar saukakken dunƙule da shinge, da kuma wahalar samar da guduro na filastik.

2. Corrugator rungumi dabi'ar rufaffiyar ruwa sanyaya tsari, rufaffiyar kafa tubalan sarkar, da kuma musamman zane na dogo, wanda zai sa duk tubalan daidai da daidai, a guje barga. Ba ku ma iya ganin layin haɗawa a saman bututun ba. Ruwan sanyaya yana yin keke a cikin corrugator, zai sanya saurin sanyaya cikin sauri, don haka za a ɗaga saurin samar da bututu sosai.

A halin yanzu, corrugator rungumi dabi'ar gini tubalan zane, za mu iya amfani da wannan tushen tsarin amma daban-daban kafa tsawon corrugator. Tsayin tsayin daka na corrugator, mafi yawan fitowar bututu. Zamu iya yin kwandon jirgi daban daban gwargwadon bukatun masu kula da gida.

Fa'idodi na Babban Saurin PP PE PA Jirgin Jirgin Jirgin Jirgin Ruwa

1. Ta hanyar daukewa kusa da kayan kwalliyar! Don haka injina masu kerawa zasu iya gudu da sauri, su isa 15-25M / MIN. sanye take da mai ba da dunƙule guda ɗaya; PVC babban inji rungumi dabi'ar biyu conic dunƙule extruder.

2.Adopts Injinan Jirgin Ruwa mai sauri mai sauri: rufaffiyar tsari, hanyar haɗin module a cikin tushen rufewa gabaɗaya yana yin zagaye-zagaye yana gudana a cikin ramin gudana.

3. modirƙirar kayayyaki: an yi shi ne da ƙarfe mai ƙarfi, tare da yin amfani da tsauraran matakan kammala kayan CNC da aka samar don tabbatar da taurin da daidaito na kayan gyaran. Waɗannan matakan suna da sauƙi kuma sun dace don canzawa

4. Coiler: Matsayi ɗaya ko matsayi biyu tare da motar motsa jiki.

5. Sassan lantarki: ABB inverter, Schneider contactor, Omron masu kula da zafin jiki da dai sauransu.

Aikace-aikace

Wannan layin samarwar ya dace da irin wannan samarwar: bututun waya mai amfani da waya, wayar lantarki, bututun wankin wanki, bututun iska, telescopic tube, bututun numfashi na likita da sauran nau'ikan kayayyakin tubular dss .... 

Babban Sigogin Fasaha

Misali

Powerarfi (KW)

Gudun samarwa (m / min)

Kewaye (mm)

Diamita (mm)

Fitarwa

Powerarfin Powerarfi (KW)

GS-14-2

2.2

0-20

1978

Φ7-φ14

Φ45-φ50

25

GS-55-3

4

0-25

3051

Φ10-φ55

Φ50-φ65

30

GS-55-4

4

0-25

3955

Φ10-φ55

Φ65-φ80

30-50

Cikakkun bayanai

1: Flastin fim shiryawa

2: Kayan kwalin katako

Tashar jiragen ruwa: tashar jirgin ruwa ta Ningbo

Sharuɗɗan Biyan: 30% ajiya ta T / T a gaba,, ƙimar 70% da aka biya kafin jigilar kaya.

107
108
109

Tambayoyi

Tambaya: Shin kuna kasuwancin kamfanin ne ko masana'anta?

A: Mu ma'aikata ne.

Tambaya: Yaya tsawon lokacin isarwar ku?

A: Gabaɗaya kwanaki 20-45 bayan karɓar ajiyar.Lokaci na musamman yana buƙatar tattauna sabuwar ranar isarwar.

Tambaya: Yaya kuke yin zance ga abokan ciniki?

A: Da fatan za a ba da waɗannan bayanan, don haka za mu iya ba ku farashi da shawararmu a matsayin masana'anta:

1. Nau'in bututun da kake son samarwa.

2. diamita na bututu.

3. Danyen abu da ire-irensa

Idan zaku iya aiko mana da hotunan samfuranku, za a yaba sosai.

Tambaya: Mene ne sharuɗɗan biyan ku?

A: Biya <= 1000USD, 100% a gaba. Biya> = 1000USD, 30% T / T a gaba, daidaitawa kafin jigilar kaya. Idan kana da wata tambaya, don Allah a kyauta a tuntube mu.


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ka anan ka turo mana